สเตตัสส่วนตัวใหม่

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList
Mamahaha ตอน 1
ในฐานะคนเคยอ่านมังมาก็เข้าใจว่าทำไมต้องทำแบบนี้ แต่ก็ยังไม่หายหงุดหงิดอยู่ดี หรือเพราะมันเป็นเรื่องที่เรารักและเราคาดหวังเขามากกันนะ แต่อย่างไรก็ตาม ทำแบบนี้มัน
ได้เซอร์วิสแต่เนื้อเรื่องตอนแรกมันจะงงนี่สิ จะว่าไปตอนแรกที่ดูไปมันมีเนื้อเรื่องมั้ยนะ
ModzabazeR
ModzabazeR
จากที่ดูตอนแรก เนื้อเรื่องมีก็แค่ทำข้อตกลงกันแล้วแพ้ไปมานี่แหละครับ55555 เปิดเรื่องมางงๆ หน่อย น่าจะบอกสักนิดว่าเป็นแฟนเก่ากัน หรือชื่อเรื่องมันบอกอยู่แล้วแต่เค้าไม่ได้ใส่มา? อาจจะอธิบายตอนต่อๆไป? แต่ส่วนตัวผมคงจะดรอปเรื่องนี้ล่ะ ถ้ามีเนื้อเรื่องกว่านี้อาจจะครับมาครับ -*-

ถ้าใครดู aharen san ตอนที่ 10 แล้วก็จะแบบ...

เขาพูดอะไรกันอ่าา...

ตอนแรกก็ดีใจที่ Oshi no Ko เป็น Doga Kobo ทำนะ ดีใจมากด้วย แต่พอเห็นรายชื่อทีมงานละแอบหวั่นๆเหมือนกันแฮะ555
edit: แต่คิดไปคิดมาก็โอเคแหละ ผู้กำกับก็ทำ SP กับ Koisuru Asteroid มา ซึ่งตอนที่เนื้อเรื่องแข็งก็ทำอออกมาได้ดี-ดีมาก ถ้าได้มีโอกาสมาทำเรื่องที่เนื้อเรื่องแข็งมาแต่ต้นแล้ว น่าจะได้โชว์บ้างแหละ
สำหรับคนเขียนบท คิดซะว่าเป็นคนเขียนบท yesterday เขาต้องทำได้แหละ555
Character Design นี่ไม่ต้องพูดถึง งานดีอยู่แล้วคนนี้
สาเหตุที่บางทีไม่อินกับฉากสปายของ Spy x Family เป็นเพราะช่วงนี้ดู Better Call Saul อยู่ 55555+

อาเนียตัวน้อยร้อยชีวิต!

คุณพ่อก็จะเหนื่อยหน่อยนะ😂

• ขำกลิ้ง
Reactions: Sagato Kami
Koon2120
Koon2120

อ... อาเนียจะแข็งแกร่งเกินไปแล้ว!!!

Anya VS Dio