หลายแหล่ง เเจ้งเพิ่มเติมลิขสิทธิ์ซีรีย์โปเกม่อน

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

Konnichiwaminnasan

สมาชิกทั่วไป
26 ตุลาคม 2021
18
4
3
Pokemon XY
Pokemon XY&Z
Pokemon Sun&Moon
Pokemon Journey
สามารถรับชมได้ที่ TrueID นะ
เห็นใน Hareshi ยังไม่ขึ้นช่องทางTrueID
เเละบางตอนก็สามารถชมได้ทางช่องยูทูป
Pokémon Thailand Official นะครับ

Solution
ทางทีมงานแอดให้หมดแล้วนะครับทุกภาคของ TrueID เหลือแต่เปลี่ยนชื่อกับเรื่องย่อนะครับ ขอบคุณครับ !

Tsukumi

แอดมิน
Staff Member
20 ตุลาคม 2021
21
6
20
3
18
ทางทีมงานแอดให้หมดแล้วนะครับทุกภาคของ TrueID เหลือแต่เปลี่ยนชื่อกับเรื่องย่อนะครับ ขอบคุณครับ !

• ถูกใจ
Reactions: Konnichiwaminnasan
Solution