เสนอแนะเรื่องการแจ้งข้อผิดพลาดให้เป็นภาษาไทยทั้งหมด

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

Koon2120

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
21 ตุลาคม 2021
67
50
18
ประเทศไทย
อันนี้จะเป็นข้อเสนอแนะของผมนะครับ ขึ้นอยู่กับทีมงานฟอรั่มเลยครับ ว่าสนใจจะนำไปพัฒนาไหม หรืออาจจะอยู่ในแผนอยู่แล้วต้องขออภัยด้วยนะครับ

โดยที่ผมจะเสนอคือ การแจ้งข้อผิดพลาดที่ผมเองก็มักจะเจอบ่อยเลยหล่ะ(เกือบจะหลอนกับมันไปแล้วครับ555)🥲
อยากให้มันแจ้งคำอธิบายเป็นภาษาไทยด้วยครับ เพราะมองว่าบางคนและรวมไปถึงผมเอง อาจจะแปลไม่ออก แปลพลาด หรือไม่เข้าใจ ยังงงๆ อยู่ครับผม

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ทำเป็นภาษาไทยด้วยครับผม ขอบคุณที่รับคำแนะนำของผมด้วยนะครับ😋

• ถูกใจ
Reactions: ModzabazeR