สายการดูอนิเมะของคุณ

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

คุณดูอนิเมะในสายไหน...?

• สายน้อยๆ แต่เนื้อเน้นๆ(ดูอนิเมะไม่กี่เรื่อง แต่เรื่องที่ดูนั้นมีตอนที่เยอะมาก)

จำนวนโหวต: 0 0.0%

• ผู้โหวดทั้งหมด
    14

Koon2120

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
21 ตุลาคม 2021
71
64
18
ประเทศไทย
linktr.ee
เรามาคุยกันเรื่อง "สายของการรับชมอนิเมะ" กันครับ

การรับชมอนิเมะ บางคนก็เพื่อความสนุก บันเทิง คลายเครียด บางคนก็จริงจัง ดูจบก็นำไปวิเคราห์ วิจารณ์นาๆ เพราะฉะนั้น ทุกคนก็จะมีสายในการดูอนิเมะที่อาจจะแตกต่างกัน หรือเหมือนกัน

ในโพลล์นี้สามารถเลือกได้มากกว่า 1 คำตอบ

และใครที่เป็นสายการดูอนิเมะนอกเหนือจากนี้ก็ลองมาพูดคุยกันได้นะครับ^^
*เพราะสามารถเพิ่มตัวเลือกได้อย่างจำกัด หากไม่มีก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ʚKanonɞ

สมาชิกทั่วไป
27 ตุลาคม 2021
5
3
3
เคยรู้สึกว่าตัวเองก็ดูอนิเมะอยู่พอตัว
แต่เมื่อไม่นานมานี้โดนถามว่าชอบดูอนิเมะแนวไหน เรากลับตอบแบบทันทีทันใดไม่ได้
พอลองคิดดู ก็แบบเออ…สรุปเราชอบแนวไหนหว่า
จนถึงตอนนี้ไม่เคยกรอบตัวเองเลยว่าชอบแนวนี้ แนวนี้ แนวนี้..

มีใครเป็นเหมือนเรามั่งมั้ยหว่า 555

Yuzakakun

สมาชิกขาประจำ
22 ตุลาคม 2021
43
21
8
ดูหมดทุกแนว ที่เรื่องย่อ ตัวอย่างน่าสนใจครับ

Konnichiwaminnasan

26 ตุลาคม 2021
18
4
3
อนิเมะตั้งเเต่ปี2010 เป็นต้นมา กะว่าจะเก็บทุกเรื่องที่ลองดูเเล้วน่าสนใจ ดูไปเรื่อยๆจนกว่าเรื่องไหนจะเบื่อเเละดรอปไปเอง :LOL:
เเต่เรื่องเก่าๆอย่างวันพีช ดราก้อนบอล โปเกม่อน ก็ยังตามดูอยู่ จนกว่าจะเบื่อตายกันไปข้าง 555

byoni

27 ตุลาคม 2021
5
0
1
เราคงเป็นสบายๆอะค่ะ เพราะว่าปกติเราเห็นเรื่องไหนที่คิดว่าว้าว น่าดู เราก็เลือกที่จะดูเรื่องนั้นเลยค่ะ
ถ้าเรื่องไหนที่เราไม่ได้คิดว่าเราสนใจมาก เราก็ไม่ได้ดูเลยค้าบ
ถ้าเรื่องแนว เราก็ดูทุกแนวที่เราดูแล้วรู้สึกสนุก อินตามไปด้วย