สรุปแล้ว ใครตายในฉากสุดท้ายครับ

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

KARN Ultra Anime

สมาชิกทั่วไป
26 ตุลาคม 2021
22
13
3
จากเรื่อง Ore ga Kanojo wo *su Wake

เหมือนในฉากสุดท้ายในอนิเมะจะถูกตัดไป เลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกันแน่
เคยดูนานแล้ว พึ่งนึกได้เลยมาถาม
ไม่รู้ดูเข้าไปได้ยังไงตั้ง6ตอน ตอนแรกดีๆ ตอนหลังปวดตับเฉย
แต่จะปวดตับจริงไหมก็ขึ้นอยู๔่กับคำตอบของคำถามนี้แหละครับ
ถ้าจบสวยอาจพลิกกลับมาดีได้

CERIY_EXE

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
30 มกราคม 2022
59
29
18
ถ้าถามผม ผมก็คงตอบว่า ไม่รู้ เพราะผมดูแต่ฉากsegggggggggggggggg ๕๕๕๕

• ขำกลิ้ง
Reactions: Sagato Kami