ผมกำลังตามหา Hentai anime เรื่องนึง จำชื่อเรื่องไม่ได้ แต่พอจำเหตุหารณ์ได้

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

KARN Ultra Anime

สมาชิกขาประจำ
26 ตุลาคม 2021
28
17
3

ต่อจากหัวข้อ​

ดูแล้วเหมือนเรื่องแนว NTR แต่พระเอกกลับมาพลิกชนะ และแย่งนางเอกกลับไปได้
เหมือนจะมีห้องสีขาว กับแท่นปรับระดับที่มีตัวล๊อกแขนขา
มีฉากฉีดน้ำด้วย
ถ้าจำไม่ผิด นางเอกหัวเทาๆขาวๆ ในฉากสุดท้าย พระเอกกับนางเอกไปเยี่ยมตัวร้ายในคุก
มี 2 ตอน

คล้ายๆเรื่อง Ana no Oku no Ii Tokoro
แต่เป็นแนว School girl

จำได้ขนาดนี้แต่ดันจำชื่อเรื่องไม่ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ พลิกแผ่นดินหาแล้วก็ยังไม่เจอ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

CERIY_EXE

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
30 มกราคม 2022
67
34
18
ไม่คุ้นเลยครับ ผมว่าคุณต้องลองไล่ดูทั้งหมดแล้วแหละ55

28
17
3
ไม่คุ้นเลยครับ ผมว่าคุณต้องลองไล่ดูทั้งหมดแล้วแหละ55
ไม่อยากคิดเลยว่าจะต้องใช้เวลาแค่ไหน แล้วต้องไปคนจากที่ไหนบ้าง

• ถูกใจ
Reactions: CERIY_EXE

CERIY_EXE

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
30 มกราคม 2022
67
34
18
ไม่อยากคิดเลยว่าจะต้องใช้เวลาแค่ไหน แล้วต้องไปคนจากที่ไหนบ้าง
ตามเว็บ h anime เลยครับ hentaimama หรือจะเป็น hanime.tv แล้วก็ดูตามพล็อต NTR

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

28
17
3
ตามเว็บ h anime เลยครับ hentaimama หรือจะเป็น hanime.tv แล้วก็ดูตามพล็อต NTR
ในที่สุดก็เจอแล้วครับ จุดไต้ตำตอแท้ๆ ขอบคุณครับ

ModzabazeR

ชำแหละสื่อ - Media Anatomize
Staff Member
20 ตุลาคม 2021
257
13
158
43
เส้นโลกอัลฟ่า
www.youtube.com
ในที่สุดก็เจอแล้วครับ จุดไต้ตำตอแท้ๆ ขอบคุณครับ
ยินดีด้วยครับ และขอบพระคุณที่ทิ้งซอสไว้ให้ด้วยด้วยครับ5555

• ถูกใจ
Reactions: desmonitus