ตามหา H เรื่องนึงครับ ช่วยที!!

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

Asra

สมาชิกใหม่
5 มกราคม 2023
2
0
1
ที่จำได้คือ ผู้หญิงในเรื่องคนนึงอยากจะเป็นไอดอลอะไรประมาณนั้น เลยขอให้ตัวเอกช่วย ตัวเอกก็ช่วยโดยพาไปห้องมืด แต่แล้วก็โดนหลอกพร้อมคลิป
จำไม่ได้ว่าเป็นยังไงต่อ มีกี่ตอนก็จำไม่ได้
ละตอนท้ายเหมือนคนนี้จะได้เป็นไอดอลกรุ๊ปแหละ แต่คนอื่นเขาบัตรจับมือ คนนี้มีพิเศษ

ช่วยด้วยภาพมันอยู่ในหัวแต่นึกไม่ออกหงุดหงิดมาก

KARN Ultra Anime

สมาชิกขาประจำ
26 ตุลาคม 2021
39
18
8
ที่จำได้คือ ผู้หญิงในเรื่องคนนึงอยากจะเป็นไอดอลอะไรประมาณนั้น เลยขอให้ตัวเอกช่วย ตัวเอกก็ช่วยโดยพาไปห้องมืด แต่แล้วก็โดนหลอกพร้อมคลิป
จำไม่ได้ว่าเป็นยังไงต่อ มีกี่ตอนก็จำไม่ได้
ละตอนท้ายเหมือนคนนี้จะได้เป็นไอดอลกรุ๊ปแหละ แต่คนอื่นเขาบัตรจับมือ คนนี้มีพิเศษ

ช่วยด้วยภาพมันอยู่ในหัวแต่นึกไม่ออกหงุดหงิดมาก

Idol Kyousei Sousa

Teakamamire no Tenshi The Animation

เท่าที่เช็คดู ในแนว idol ก็มี2เรื่องนี้ที่พอจะเข้าเค้านะครับ

Asra

สมาชิกใหม่
5 มกราคม 2023
2
0
1
ไม่ใช่ครับ ผมคิดว่าไม่น่ามีในแท็กไอดอลครับ เพราะเหมือนในเรื่องจะมีเกี่ยวกะไอดอลแค่คนเดียวครับ ส่วนคนที่เหลือผมจำไม่ค่อยได้