หาอนิเมะแนะนำ ช่วยแนะนำอนิเมะที่มีตัวละคร TRAP หน่อย...

• ร่วมโหวตอนิเมะที่คุณชื่นชอบทุกสัปดาห์ได้ผ่าน Anime FavorList

Koon2120

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
21 ตุลาคม 2021
69
60
18
ประเทศไทย
linktr.ee

ช่วงนี้

อนิเมะที่มีตัวละคร trap หรือ ด้านนอกมองเห็นเป็นเพศหนึ่ง แต่จริงๆ มันไม่ใช่เพศที่เราเห็นกับตา!!!
ตัวละครอนิเมะแนวนี้ถือว่ามีมานานพอสมควรแล้วครับ บางตัวก็มองออกบ้าง แต่บางตัวมองแทบไม่ออกเลยล่ะ555+
เพราะงั้น... กระทู้นี้อยากให้ทุกๆ คนที่เคยดูอนิเมะที่มีตัวละครแนวนี้ในเรื่อง ลองช่วยส่งมาหน่อยนะครับ^^ ค่าตอบแทนคือบุญ 1 ea ครับ!

ทว่าผมก็มีเรื่องหนึ่งที่อยากจะแนะนำเช่นเดียวกันนะครับ นั้นก็คือ

Himegoto

หรือชื่อไทยคือ แต่งหญิงใช้หนี้ นั่นเองครับ!!!
สามารถดูเรื่องนี้อย่างถูกลิขสิทธิ์ได้ทาง BiliBili ได้แล้วนะครับ

- ฝากด้วยนะครับ😁

Koon2120

สมาชิกสุดที่รักของฟอรั่ม!!
21 ตุลาคม 2021
69
60
18
ประเทศไทย
linktr.ee

แจ้งให้โลกทราบ!

ตอนนี้เรื่อง แต่งหญิงใช้หนี้ มีปัญหาในการรับชมในเว็บ bilibili.tv นะครับ แต่ยังดูในแอปได้ตามปกติครับ

• ถูกใจ
Reactions: ModzabazeR

Kanosume

แอดมิน
Staff Member
20 ตุลาคม 2021
5
4
3
The Dark Manor
kanosu.me

ช่วงนี้

อนิเมะที่มีตัวละคร trap หรือ ด้านนอกมองเห็นเป็นเพศหนึ่ง แต่จริงๆ มันไม่ใช่เพศที่เราเห็นกับตา!!!
ตัวละครอนิเมะแนวนี้ถือว่ามีมานานพอสมควรแล้วครับ บางตัวก็มองออกบ้าง แต่บางตัวมองแทบไม่ออกเลยล่ะ555+
เพราะงั้น... กระทู้นี้อยากให้ทุกๆ คนที่เคยดูอนิเมะที่มีตัวละครแนวนี้ในเรื่อง ลองช่วยส่งมาหน่อยนะครับ^^ ค่าตอบแทนคือบุญ 1 ea ครับ!

ทว่าผมก็มีเรื่องหนึ่งที่อยากจะแนะนำเช่นเดียวกันนะครับ นั้นก็คือ

Himegoto

View attachment 71

หรือชื่อไทยคือ แต่งหญิงใช้หนี้ นั่นเองครับ!!!
สามารถดูเรื่องนี้อย่างถูกลิขสิทธิ์ได้ทาง BiliBili ได้แล้วนะครับ

- ฝากด้วยนะครับ😁
คุณต้องลองดูเยอะๆ~ คาโนะชอบ อะไรที่สนุกๆน่ารักๆ แต่สรุป...... นางไม่ใช่ผู้หญิง!! 55555555 แต่ชอบเรื่องที่ตัวเอกจำเป็น (หรือโดนบังคับกันนะ 5555555) ให้แต่งหญิงเช่น Date A Live หรือ Assassination Classroom 😆 แต่น่าจะเคยดูแล้วแหละ เนอะ ❤️

• ขำกลิ้ง
Reactions: Koon2120

DearTanakorn

RenDear
Staff Member
20 ตุลาคม 2021
14
14
3
ซีซั่นนี้ก็คงไม่พ้น Komi-san แน่นอนครับ
Najimi Osana เป็นผู้ชายครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

• รักเลย
Reactions: Koon2120